Haters Have Swarmed Diamond Platinumz's Instagram and It May Never Recover

Haters Have Swarmed Diamond Platinumz's Instagram and It May Never Recover

Tanzanian star Diamond Platinumz was up in his business showing some love for his mama famously known as Mama Dangote. They have come a long way and he makes sure he gets a taste of his success. However, when his fans start talking about his father in the comments, Chibu Dangote gets uneasy.

He posted:


Praising his mother , he captioned nothing but love:

diamondplatnumz

See, she be Killing dem Sha!!!๐Ÿ—ก๐Ÿ—ก #MamaLion #MamaDangote@mama_dangote

That is when it all went south. Fans complained that he has neglected his deadbeat father.

boy.5485

Venye amtaki babake anampenda mamake acha nao akina tiffa na nillan wakuje kumchapa ivyoivyo yaani uji*** tu c umsaidie paro wako

aishaelias1696

Mkumbukeni mzee Abdul jamani ata kama mtamrushia kama hayawani atashukuru

stallatitus

Oya mondi sisi wanao tunakusapot sanaaaaa kwa mapenzi yetu kama mashabiki bro msamehe baba yako hii dunia tu ebu tenda wema uende zako. Bro umekosea Mungu mangapi? Na bado anakubaliki inamaana mungu ni mjinga sana kuliko wewe mondi mzazi akosei anaweza kukulani na ukalose bro msamehe your dad

stallatitus

Icho ni kipimo cha Mung kama kweli wew ni mwema bac utamsameh baba ako

aishaelias1696

@ diamontplatnumz mama yako anakutafutia laana bure, kama yeye na baba yako walikosana , hayo ni yao kumbuka mzee abdul ni baba yako mzazi hakosei kwa mtoto... ni ushauri tu naomba mungu aniweke miaka mingi nione mwisho wako inshallah, sipati picha yaani baba yako anaoza miguu wewe na hako kakuro kako ka Nairobi kutomb@n@ daily . ama wamtoa kafara????? ๐Ÿ˜ญ

saidbakarj

HUYU MAMA NDIO ANAEMUUA MZEE ABDUL ANATAKA DAIMOND AMMLIKI YEYE PEKE YAKE NDIO MAANA ANAFANYA FIGISU NA UCHONGANISHI ILI DAIMOND AMCHUKIE BABA YAKE LAKINI MWISHO WA SIKU NI UMAUTI NA MTASAHAULIKA WANAWAKE NI MAMA ZETU WAMETUZAA LAKINI ASILIMIA KUBWA NI MASHETANI NDIO MAANA HAKUNA NABII WALA MTUME MWANAMKE,HIV ULISHAWAHI KUMUONA JINI MWANAUME MAJINI WENGI WANAWAKE NDIO MAANA HATA MAJINA YAO NI MAIMUNA SUBIANI SIJAWAHI SIKIA JINI AKAITWA JOHN AU BAKARI.WEWE MAMA DANGOTE MPENDA STAREHE MRUDIE MUNGU WAKO MSHAURI MWANAO ARUDI KWA BABA YAKE INAWEZEKANA DAIMOND ANAPENDA KUMRUDIA BABA ILA KIKWAZO KIKAWA MAMA.


Surely, something seems to be cooking here.. What is going on Diamond?

No comments

Powered by Blogger.